เข้าระบบด้วย twitter
New! 
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ Thaifollow.com ทุกท่าน ขอเชิญตั้งกระทู้ เพื่อแนะนำตัว พูดคุย แลกเปลี่ยน หรือประกาศกิจกรรมที่จะเกิดขึ้นของชาวทวิตเตอร์กันได้ ที่นี่เลยค่ะ

Thaifollow Webboard »  »  http://bit.ly/bTzUuR

รับสอนคอมพิวเตอร์และรับลงโปรแกรมสามัญประจำเครื่อง

tek1961
followers : 36

รับสอนคอมพิวเตอร์และรับลงโปรแกรมสามัญประจำเครื่อง ตลอดจน

โปรแกรมอรรถประโยชน์ อื่น่ๆที่น่าสนใจและผู้ใช้สนใจ

สอนตั้งแต่พื้นฐานให้กับผู้ที่ไม่เป็นมาก่อน

หรือเจาะลึกเฉพาะเรื่องที่ท่านอยากรู้

สอนเทคนิคง่ายๆ ในการแก้ปัญหา?เบื้องต้น-วิธีการดูแลรักษาคอมฯ

สอนฟรีไม่คิดค่าสอน*คิดเฉพาะค่าเดินทาง(โปรดปรึกษาเส้นทางก่อน)

(ควรว่างทั้งวันถ้าจะให้ผมไปสอนให้นะครับ)

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

หรือสอบถามปัญหา?ที่ท่านอยากทราบ(และผมรู้-ตอบได้)

ได้ที่

เต็ก สิรภพ

โทร. 089 789 6505

ทุกวันไม่มีวันหยุด

09.00-17.00น.

e-mail: sirapobch@yahoo.com

4 years ago

ตอบกระทู้เรื่อง: รับสอนคอมพิวเตอร์และรับลงโปรแกรมสามัญประจำเครื่อง

ถ้าต้องการ Comment กระทู้นี้ กรุณาเข้าระบบด้วย twitter User